ฝ่ายบริหาร
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ | วุฒิการศึกษา |
ดร.อชิระ วิริยสุขหทัย | ผู้อำนวยการสถานศึกษา | ชำนาญการพิเศษ | ศษ.ม. |
นางสาวโฉมสุดา บุญล้อม | รองผู้อำนวยการสถานศึกษา | ชำนาญการพิเศษ | ศษ.ม. |
นายกฤชนนท์ บุญรอด | รองผู้อำนวยการสถานศึกษา | ชำนาญการพิเศษ | ศษ.ม. |
นางสาวนัทธมน ผลทวี | รองผู้อำนวยการสถานศึกษา | ชำนาญการพิเศษ | ศษ.ม. |
กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ | วุฒิการศึกษา | วิชาเอก | หน้าที่พิเศษ |
นางรัตติยา นาสิงห์ | ครู | ชำนาญการพิเศษ | วท.บ. | สถิติประยุกต์ | งานกิจการ |
นายกิตติศักดิ์ รัตนศรี | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ค.บ. | คณิตศาตร์ | หัวหน้างานแผนงานและสารสนเทศ |
นายคณพศ คณะรูป | ครู | ชำนาญการ | วท.บ. | คณิตศาตร์ | งานวิชาการ |
นางปิยวรรณ ผ่าโผน | ครู | ชำนาญการ | วท.บ. | คณิตศาสตร์ | หัวหน้ากลุ่มสาระ |
นางประไพศรี โล่ห์คำ | ครู | ชำนาญการ | วท.บ. | คณิตศสาตร์ | งานบุคคลและงบประมาณ |
ว่าที่ ร.ต.ภาณุพงษ์ บุตรภักดิ์ | ครู | ชำนาญการ | วท.บ. | คณิตศาสตร์ | งานบุคลากร |
นางสาวสุทรรศนีย์ รัตนก้านตง | ครู | ชำนาญการ | ค.บ. | คณิตศาสตร์ | งานทะเบียน |
นางสาวพรนภา พรมวัน | ครู | - | ศศ.บ. | คณิตศาสตร์ | งานวิชาการ |
นางสาวอารยา ดาโรจน์ | ครูอัตราจ้าง | - | ค.บ. | คณิตศาสตร์ | วิชาการ |
กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ | วุฒิการศึกษา | วิชาเอก | หน้าที่พิเศษ |
นางรัชดา นิลฉวี | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ค.บ. | ฟิสิกส์ | หัวหน้างานวิชาการ |
นางสุริศา คณะรูป | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ค.บ. | ฟิสิกส์ | หัวหน้างานแนะแนว |
นางมณีวัลย์ รัตนศรี | ครู | ชำนาญการ | ค.บ. | ฟิสิกส์ | หัวหน้ากลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
นางสาวศิริวรรณ เคนสุวรรณ | ครู | ชำนาญการ | วท.บ. | ชีววิทยา | หัวหน้างานพัสดุ |
นางสาวอรนุช สายทอง | ครู | ชำนาญการ | วท.บ. | วิทยาศาสตร์ | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
นางภัทราพร อุทธา | ครู | ชำนาญการ | วท.บ. | เคมี | บริหารทั่วไป |
นางสาวนภา คำมุล | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ค.บ. | คอมพิวเตอร์ | งานรับนักเรียน |
นางสาวอาภาภร นวลสนอง | ครู | ชำนาญการ | วท.บ. | เคมี | งานทะเบียน |
นายวันเฉลิม พงษ์วิจิตร | ครู | - | ค.บ. | คอมพิวเตอร์และเทคโนฯ | หัวหน้างานโสตทัศนศึกษา |
นางสาวศิริเนตร เกษียร | ครู | - | ศศ.บ. | ฟิสิกส์ | งานวิชาการ |
นางสาวชฎาพร อดทน | ครู | - | ค.บ. | ชีววิทยา | งานแนะแนว |
นายไพรัตน์ ราชวันดี | ครูผู้ช่วย | - | ค.บ. | คอมพิวเตอร์และเทคโนฯ | การเงิน |
นายชิษณุพงศ์ นนทะสี | ครูผู้ช่วย | - | ค.บ. | เคมี | งานพัสดุ |
นางสุภัคชญา มุลเมือง | ครูผู้ช่วย | - | ศศ.บ. | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | บริหารงานทั่วไป |
นางสาวฐิติมา จันทร์พวง | พนักงานราชการ | - | ค.บ. | วิทยาศาสตร์ | งานสารบรรณ |
กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ | วุฒิการศึกษา | วิชาเอก | หน้าที่พิเศษ |
นางดรุณี เรืองหงษา | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ค.บ. | ภาษาไทย | หัวหน้ากลุ่มสาระ |
นางมะลิวัลย์ พรมเพชร | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ค.บ. | บรรณารักษ์ | หัวหน้างานห้องสมุด |
นางสาวธนวรรณ ฤทธิพรม | ครู | - | กศ.บ. | ภาษาไทย | งานการเงิน |
นางสาวมณีกาญจน์ อุปราวัลย์ | ครู | - | ค.บ. | ภาษาไทย | งานพัสดุ |
นางสาวชินานาง ไตรมูล | ครูผู้ช่วย | - | ค.บ. | ภาษาไทย | กิจการนักเรียน |
นายธาดา ทองใบ | ครูผู้ช่วย | - | ค.บ. | ภาษาไทย | วิชาการ |
กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ | วุฒิการศึกษา | วิชาเอก | หน้าที่พิเศษ |
นางสาววาสนา บรรลือ | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ค.บ. | สังคมศึกษา | หัวหน้ากลุ่มสาระสังคอมศึกษา |
นางสาวภัทรวดี วัณฏ์สุรกานต์ | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ค.บ. | สังคมศึกษา | งานกิจการนักเรียน |
นางสาวอมรรัตน์ พลหาญ | ครู | ชำนาญการ | ศศ.ม. | รัฐประศาสนศาสตร์ | กิจการนักเรียน |
นายอดิศักดิ์ ศรีบุญมา | ครู | - | ค.บ. | สังคมศึกษา | กิจการนักเรียน |
นางสาวมธุรดา ลาภา | ครู | - | ค.บ. | สังคมศึกษา | งานพัสดุ |
นายธวัชชัย ศรีจันทร์ | ครูผู้ช่วย | - | ค.บ. | สังคมศึกษา | กิจการนักเรียน |
กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ | วุฒิการศึกษา | วิชาเอก | หน้าที่พิเศษ |
นายจักรี ต้นงอ | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ศศ.บ. | ภาษาอังกฤษ | งานกิจการนักเรียน |
นายประครอง ไวยพันธ์ | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ศศ.บ. | ภาษาอังกฤษ | หัวหน้ากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
นางสาวจิตตรา มุทา | ครู | ชำนาญการ | ค.บ. | ภาษาอังกฤษ | งานกิจการนักเรียน |
นางสาวนิภาพร อ่อนหวาน | ครู | ชำนาญการ | ศศ.บ. | ภาษาอังกฤษ | หัวหน้ากลุ่มสาระ |
นางสาวภรณิภา ญาณะพันธ์ | ครู | ชำนาญการ | ศศ.บ. | ภาษาอังกฤษ | หัวหน้าการเงิน |
นายวีระยศ ชาลีกุล | ครู | ชำนาญการ | ค.บ. | ภาษาอังกฤษ | วิชาการ |
นางสาวกัสมา อัศวภูมิ | ครู | - | ศศ.บ. | ภาษาจีน | งานการเงิน |
นางสาว จารุวรรณ ลุนสิน | ครู | - | ค.บ. | ภาษาอังกฤษ | งานสารบรรณ |
นางสาววรปภัส นาคสุข | ครู | - | ศศ.บ. | ภาษาจีน | งานสารบรรณ |
กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ | วุฒิการศึกษา | วิชาเอก | หน้าที่พิเศษ |
นายอาคม เนืองเนตร | ครู | ชำนาญการพิเศษ | กศ.ม. | เทคโนโลยีการศึกษา | หัวหน้ากลุ่มสาระ |
นางสาววารุณี สืบผล | ครู | - | วท.บ. | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร | หัวหน้างานอนามัย |
กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปศึกษา
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ | วุฒิการศึกษา | วิชาเอก | หน้าที่พิเศษ |
นางสาวพุทธิดา อินหงษา | ครู | ชำนาญการ | ศศ.บ. | ศิลปศึกษา | หัวหน้ากลุ่มสาระ |
นายพิเชษฐ์ วงค์จันทร์ | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ค.บ. | ดนตรีศึกษา | งานกิจการนักเรียน |
นายวัฒนศักดิ์ วงศ์คำขาว | พนักงานราชการ | - | ค.บ. | ดนตรีสากล | งานอาคารสถานที่ |
กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ | วุฒิการศึกษา | วิชาเอก | หน้าที่พิเศษ |
นางจรินทิพย์ ทองสิงห์ | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ศษ.ม. | หลักสูตรและการสอน | หัวหน้ากลุ่มสาระ |
นายสุนัน อินทบุตร | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ศษ.ม. | หลักสูตรและการสอน | งานพัฒนากีฬา |
สิบเอกวุฒิชัย สังคะสี | ครู | - | ศศ.บ. | พลศึกษา | กิจการนักเรียน |
นายจตุพงศ์ สาระรัตน์ | ครูอัตราจ้าง | - | ค.บ. | พลศึกษา | กิจการนักเรียน |